วันศุกร์ ที่ ๑๒ กรกฎาคม พ.ศ. ๒๕๖๗ งานสวัสดิการสังคมฯ องค์การบริหารส่วนตำบลคอนสวรรค์ จัดทำโครงการสูงวัย สุขใจ สุขภาพดี อย่างมีคุณค่า ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลคอนสวรรค์ ชั้น ๒ โดยได้รับเกียรติจาก นายวานิช การบรรจง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลคอนสวรรค์ เป็นประธานในพิธี ได้รับงบอุดหนุนจากกองทุนหลักประกันสุขภาพ องค์การบริหารส่วนตำบลคอนสวรรค์ และมีทีมงานวิทยากรจากโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลคอนสวรรค์ มาให้ความรู้อบรม เรื่อง การดูแลสุขภาพ ให้ผู้สูงอายุที่เข้าร่วมอบรม จำนวน ๖๘ คน
|