วัน พฤหัสบดี ที่ 6 มิถุนายน พ.ศ.2567 เวลา 09.00 น.
องค์การบริหารส่วนตำบลคอนสวรรค์ นำโดย นายวานิช การบรรจง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลคอนสวรรค์ หัวหน้าส่วน ข้าราชการ และพนักงานเจ้าหน้าที่ อบต.คอนสวรรค์ ร่วมกิจกรรม โครงการปลูกต้นไม้ในวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ.2567 วันวิสาขบูชา สถานที่ดำเนินการ บริเวณประตูนครกาหลง – ถนนหนองอ้อ บ้านคอนสวรรค์ ตำบลคอนสวรรค์ อำเภอคอนสวรรค์ จังหวัดชัยภูมิ
|