![](images/539036796.jpg) |
วันพฤหัสบดีที่ 13 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30-14.30 น. งานสวัสดิการสังคมฯ องค์การบริหารส่วนตำบลคอนสวรรค์
นำโดย นายวานิช การบรรจง นายก อบต.คอนสวรรค์ ท่านรองนายก อบต. ท่านเลขานายก อบต. ท่านปลัด อบต. ท่านหัวหน้าสำนักปลัด ผู้ใหญ่บ้าน ม.6,8,11 สารวัตร ต.คอนสวรรค์ แพทย์ประจำ ต.คอนสวรรค์ ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน ม.8 ผรส.ต.คอนสวรรค์ นักพัฒนาชุมชนชำนาญการพิเศษ ผู้ช่วยเจ้าพนักงานพัฒนาชุมชน ลงพื้นที่มอบป้ายหลังดำเนินการเสร็จปรับปรุง/ซ่อมแซมบ้านผู้สูงอายุและคนพิการ ม.11 บ้านคอนสวรรค์ (บ้านผู้สูงอายุ 1หลัง) และม.6 บ้านโนนโพธิ์ ม.8 บ้านคอนสวรรค์ (บ้านคนพิการ 2หลัง) ตำบลคอนสวรรค์ อำเภอคอนสวรรค์ จังหวัดชัยภูมิ
|