องค์การบริหารส่วนตำบลคอนสวรรค์ นำโดย นายวานิช การบรรจง นายก อบต.คอนสวรรค์ หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่ อบต.คอนสวรรค์ ร่วมต้อนรับ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (ร้อยเอก ธรรมนัส พรหมเผ่า) และรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (นายอรรถกร ศิริลัทธยากร) ได้เดินทางมาตรวจราชการ ณ อำเภอคอนสวรรค์ จังหวัดชัยภูมิ ในวันที่ 9 มิถุนายน 2567 และร่วมกิจกรรมปล่อยปลา ณ ลำน้ำก่ำ บ้านโนนโพธิ์ หมู่ที่ 6 ตำบลคอนสวรรค์ อำเภอคอนสวรรค์ จังหวัดชัยภูมิ
|